Chào mừng đến với sieuthietbi.vn, Đăng Ký | Đăng Nhập
Giới Thiệu | Lợi Ích | Quảng Cáo | Liên Hệ
 
Nâng cao
Trang chủ >Thiết bị Điện tử > Thiết bị chuyển đổi quang điện

Thiết bị chuyển đổi quang điện

Thiết bị chuyển đổi quang điện
Website cho thành viên: http://sieuthietbi.vn/stb5988 (Phiên bản thử nghiệm: "Một thành viên, một webiste")
Tên Thiết Bị :

Thiết bị chuyển đổi quang điện


Danh Mục : Thiết bị Điện tử
Giá :

Liên hệ nhà cung cấp


CTY TNHH TM DV HUỲNH GIA QUỲNH


Logo CTY TNHH TM DV HUỲNH GIA QUỲNH

Địa Chỉ : 102 Độc Lập, P.Tân Thành, Q.Tân Phú
Tel :

(84-8) 38104640


Fax :

(84-8) 38104641


Skype :

Skype status


Y!M :

Yahoo status


Mô tả thiết bị :

APT-103WS33/53OC Single Fiber Media Converter Tên:10/100M Media converter Loại:10/100M WDM media converter Model: APT-103WS33/53OC APT-103WS33/53OC Bộ chuyển đổi quang 2 hướng 1 sợi quang Công ty chúng tôi chuyên cung cấp các loại SFP Module, SFP Transceiver của hãng Xgiga & Media converter của APTTek - Trung Quốc như sau APT-103WS33/53OC là một bộ chuyển đổi quang hai hướng một sợi loại để bàn với 10/100M. Vì việc truyền tín hiệu quang của bộ chuyển đổi quang 2 hướng 1 sợi có bước sóng truyền và bước sóng nhận là khác nhau nên phải sử dụng bởi một cặp. Đặt tên là một Tx và một Rx, không sử dụng lầm, ngược lại không có thể làm việc. Tín hiệu quang truyền 1 sợi SM của APT-103WS33/53OC là bước sóng 1550nm, tín hiệu quang nhận là bước sóng 1310nm; bộ chuyển đổi hai hướng 1 sợi có một giao tiếp RJ45 và một giao tiếp sợi quang SC, tách rời cho sử dụng để kết nối đôi dây xoắn và quang. Bộ chuyển đổi 1 sợi có 6 chỉ thị LED: POWER,TX100,FX100,FX Link/ACT, TX Link/ACT,FDX. Thông số kỹ thuật 1.Theo chuẩn IEEE802.3 IEEE802.3u IEEE802.3x IEEE802.1q, 100Base-T,100Base-TX, 100Base-FX. 2.Hỗ trợ giao thức TCP/IP, PPPOE, DHCP, ICMP, NAT 3.Chế độ điều khiển dòng chảy: song công sử dụng IEEE802.3X, bán song công sử dụng chuẩn của Backpressure. 4.Cổng điện hỗ trợ chức năng tự thương thảo, chế độ truyền và tốc độ truyền tự điều chỉnh. 5.Cổng hỗ trợ Auto-MDI/MDIX. 6.Hỗ trợ chế độ truyền lưu trữ Mọi chi tiết xin liên hệ trực tiếp cty chúng tôi: CTY TNHH TM DV HUỲNH GIA HUỲNH Tel: (84-8) 3810 4640 Fax: (84-8) 3810 4641 Web: www.hgh.com.vn Mobile: 0934 066 875 Hotline: 093 789 1179 Y!M: vylinhsnt Chân thành cám ơn SẢN PHẨM V.I.P CÙNG NHÓM Thiết bị lặp sóng GSM

Giới thiệu Doanh Nghiệp :

Chưa có thông tin Doanh Nghiệp.
LIÊN HỆ NHÀ CUNG CẤP

NGƯỜI LIÊN HỆ



Validate Images

Thiết bị liên quan