Chào mừng đến với sieuthietbi.vn, Đăng Ký | Đăng Nhập
Giới Thiệu | Lợi Ích | Quảng Cáo | Liên Hệ
 
Nâng cao
Trang chủ >Thiết bị Điện tử > Module quang SFP

Module quang SFP

Module quang SFP
Website cho thành viên: http://sieuthietbi.vn/stb5988 (Phiên bản thử nghiệm: "Một thành viên, một webiste")
Tên Thiết Bị :

Module quang SFP


Danh Mục : Thiết bị Điện tử
Giá :

Liên hệ nhà cung cấp


CTY TNHH TM DV HUỲNH GIA QUỲNH


Logo CTY TNHH TM DV HUỲNH GIA QUỲNH

Địa Chỉ : 102 Độc Lập, P.Tân Thành, Q.Tân Phú
Tel :

(84-8) 38104640


Fax :

(84-8) 38104641


Skype :

Skype status


Y!M :

Yahoo status


Mô tả thiết bị :

Công ty chúng tôi chuyên phân phối các loại module XSFP: Single Fiber Bi-directional SFP (Single-mode) 100/155Mbps MODEL: XSFP-FE-155M-D (Cisco part # : GLC-FE-100BX-D), 1550TX/1310RX MODEL: XSFP-FE-155M-U (Cisco part # : GLC-FE-100BX-U), 1310TX/1550RX Đặc điểm: 1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang lên tới 100/155 Mbps . 2. Bước sóng quang truyền trên 1 sợi quang (Single-mode) là bước sóng 1550nm, tín hiệu quang nhận là bước sóng 1310nm 3. Khoảng cách quang truyền xa 20km trên sợi quang SM 9/125µm 4. Nguồn cấp Single 3. 3V 5. Giao diện kết nối quang Simplex LC , 6. Hỗ trợ Hot Pluggable 7. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C Công nghiệp:-40~+85 °C 8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP 9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472 Ứng dụng: 1. Các Router và Switches ATM 2. Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch 3. Các ứng dụng Fast Ethernet Mọi chi tiết xin liên hệ cty chúng tôi: CTY TNHH TM DV HUỲNH GIA HUỲNH 102 Độc Lập, P.Tân Thành, Q.Tân Phú Tel: (84-8) 3810 4640 Fax: (84-8) 3810 4641 web: www.hgh.com.vn HP: 0934 066 875 Hotline: 0908 981 159 Y!M: vylinhsnt Chân thành cám ơn SẢN PHẨM V.I.P CÙNG NHÓM Thiết bị lặp sóng GSM

Giới thiệu Doanh Nghiệp :

Chưa có thông tin Doanh Nghiệp.
LIÊN HỆ NHÀ CUNG CẤP

NGƯỜI LIÊN HỆ



Validate Images

Thiết bị liên quan